BiDi SFP Plus

Showing 1–28 of 80 results

    Hình ảnhThương hiệu tương thíchMPNYếu tố hình thứcTỷ lệ tối ngàyBước sóngKhoảng cách tối đaCáp loạiMô tảGiáThêm vào giỏ

    Thổ cẩm

    10G-SFPP-BXD

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    10km

    SMF

    Thổ cẩm 10G-SFPP-BXD tương thích 10GBASE-BX10-D SFP + 1330nm TX-1270nm RX quang thu phát sóng $47.20 (USD)

    Thổ cẩm

    10G - SFPP-BXD - 20K

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    20km

    SMF

    Thổ cẩm 10G - SFPP-BXD - 20K tương thích 10GBASE-BX20-D SFP + 1330nm TX-1270nm RX quang thu phát sóng $47.20 (USD)

    Thổ cẩm

    10G - SFPP-BXD - 40K

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    40km

    SMF

    Thổ cẩm 10G - SFPP-BXD - 40K tương thích 10GBASE-BX40-D SFP + 1330nm TX-1270nm RX quang thu phát sóng $52.40 (USD)

    Thổ cẩm

    10G - SFPP-BXD - 60K

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    60km

    SMF

    Thổ cẩm 10G - SFPP-BXD - 60K tương thích 10GBASE-BX60-D SFP + 1330nm TX-1270nm RX quang thu phát sóng $108.30 (USD)

    Thổ cẩm

    10G - SFPP-BXD - 80K

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    80km

    SMF

    Thổ cẩm 10G - SFPP-BXD - 80K tương thích 10GBASE-BX80-D SFP + 1330nm TX-1270nm RX quang thu phát sóng $1,047.70 (USD)

    Thổ cẩm

    10G-SFPP-BXU

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    10km

    SMF

    Thổ cẩm 10G-SFPP-BXU tương thích 10GBASE-BX10-U SFP + 1270nm TX-1330nm RX quang thu phát sóng $47.20 (USD)

    Thổ cẩm

    10G - SFPP-BXU - 20K

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    20km

    SMF

    Thổ cẩm 10G - SFPP-BXU - 20K tương thích 10GBASE-BX20-U SFP + 1270nm TX-1330nm RX quang thu phát sóng $47.20 (USD)

    Thổ cẩm

    10G - SFPP-BXU - 40K

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    40km

    SMF

    Thổ cẩm 10G - SFPP-BXU - 40K tương thích 10GBASE-BX40-U SFP + 1270nm TX-1330nm RX quang thu phát sóng $52.40 (USD)

    Thổ cẩm

    10G - SFPP-BXU - 60K

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    60km

    SMF

    Thổ cẩm 10G - SFPP-BXU - 60K tương thích 10GBASE-BX60-U SFP + 1270nm TX-1330nm RX quang thu phát sóng $108.30 (USD)

    Thổ cẩm

    10G - SFPP-BXU - 80K

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    80km

    SMF

    Thổ cẩm 10G - SFPP-BXU - 80K tương thích 10GBASE-BX80-U SFP + 1270nm TX-1330nm RX quang thu phát sóng $1,047.70 (USD)

    Ciena

    12678

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    20km

    SMF

    Ciena (ex. Nortel) 12678 tương thích 10GBASE-BX SFP + 1270nm TX-1330nm RX thu phát quang $47.20 (USD)

    Ciena

    12646

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    10km

    SMF

    Ciena 12646 tương thích 10GBASE-BX10-U SFP + 1270nm TX-1330nm RX quang thu phát sóng $47.20 (USD)

    Ciena

    12716

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    10km

    SMF

    Ciena 12716 tương thích 10GBASE-BX SFP + 1330nm TX-1270nm RX thu phát quang $47.20 (USD)

    Ciena

    12749

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    20km

    SMF

    Ciena 12749 tương thích 10GBASE-BX SFP + 1330nm TX-1270nm RX thu phát quang $47.20 (USD)

    Ciena

    12787

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    20km

    SMF

    Ciena 12787 tương thích 10GBASE-BX SFP + 1270nm TX-1330nm RX thu phát quang $45.00 (USD)

    Ciena

    12821

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    20km

    SMF

    Ciena 12821 tương thích 10GBASE-BX SFP + 1330nm TX-1270nm RX thu phát quang $47.20 (USD)

    Ciena

    12855

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    40km

    SMF

    Ciena 12855 tương thích 10GBASE-BX40 SFP + 1270nm TX-1330nm RX quang thu phát sóng $52.40 (USD)

    Ciena

    12888

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    40km

    SMF

    Ciena 12888 10GBASE-BX40 tương thích SFP + 1330nm TX-1270nm RX quang thu phát sóng $52.40 (USD)

    Ciena

    12957

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    60km

    SMF

    Ciena 12957 10GBASE-BX60 tương thích SFP + 1270nm TX-1330nm RX quang thu phát sóng $108.30 (USD)

    Ciena

    12957

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    60km

    SMF

    Ciena 12957 10GBASE-BX60 tương thích SFP + 1330nm TX-1270nm RX quang thu phát sóng $108.30 (USD)

    Ciena

    XCVR-S10U27

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    20km

    SMF

    Ciena XCVR-S10U27 tương thích 10GBASE-BX SFP + 1270nm TX-1330nm RX thu phát quang $47.20 (USD)

    Ciena

    XCVR-S10U27

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    10km

    SMF

    Ciena XCVR-S10U27 10GBASE-BX10-U tương thích SFP + 1270nm TX-1330nm RX quang thu phát sóng $47.20 (USD)

    Ciena

    XCVR-S10U33

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    10km

    SMF

    Ciena XCVR-S10U33 tương thích 10GBASE-BX SFP + 1330nm TX-1270nm RX thu phát quang $47.20 (USD)

    Ciena

    XCVR-S10U33

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    20km

    SMF

    Ciena XCVR-S10U33 tương thích 10GBASE-BX SFP + 1330nm TX-1270nm RX thu phát quang $47.20 (USD)

    Ciena

    XCVR-S40U27

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    40km

    SMF

    Ciena XCVR-S40U27 10GBASE-BX40 tương thích SFP + 1270nm TX-1330nm RX quang thu phát sóng $52.40 (USD)

    Ciena

    XCVR-S40U27

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1270nm-TX/1330nm-RX

    60km

    SMF

    Ciena XCVR-S40U27 10GBASE-BX60 tương thích SFP + 1270nm TX-1330nm RX quang thu phát sóng $108.30 (USD)

    Ciena

    XCVR-S40U33

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    40km

    SMF

    Ciena XCVR-S40U33 10GBASE-BX40 tương thích SFP + 1330nm TX-1270nm RX quang thu phát sóng $52.40 (USD)

    Ciena

    XCVR-S40U33

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP plus

    10.3125Gbps

    1330nm-TX/1270nm-RX

    60km

    SMF

    Ciena XCVR-S40U33 10GBASE-BX60 tương thích SFP + 1330nm TX-1270nm RX thu phát quang mô-đun $108.30 (USD)