2G / 4G FC SFP

Đang hiển thị 29-30 trên tổng 30 kết quả

    Hình ảnhThương hiệu tương thíchMPNYếu tố hình thứcTỷ lệ tối ngàyBước sóngKhoảng cách tối đaCáp loạiMô tảGiáThêm vào giỏ

    Intel

    TXN31111

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    2.125Gbps

    850nm

    [email protected]

    MMF

    Intel TXN31111 G tương thích 2 kênh sợi SFP 850nm EXT quang thu phát sóng $48.70 (USD)

    Intel

    TXN31115D000000

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    4.25Gbps

    850nm

    -

    MMF

    Intel TXN31115D000000 tương thích 4G Fibre Channel SFP 850nm 150m EXT quang thu phát sóng $19.80 (USD)