Alcatel-Lucent BiDi SFP

Showing all 18 results

    Hình ảnhThương hiệu tương thíchMPNYếu tố hình thứcTỷ lệ tối ngàyBước sóngKhoảng cách tối đaCáp loạiMô tảGiáThêm vào giỏ

    Alcatel-Lucent

    3HE00868AA

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    1000Mbps

    1310nm-TX/1490nm-RX

    10km

    SMF

    Alcatel-Lucent 3HE00868AA tương thích 1000BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm TX-1490nm RX BiDi SFP quang thu phát sóng $8.10 (USD)

    Alcatel-Lucent

    3HE00868AB

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    1000Mbps

    1490nm-TX/1310nm-RX

    10km

    SMF

    Alcatel-Lucent 3HE00868AB tương thích 1000BASE-BX-D BiDi SFP 1490nm TX-1310nm RX BiDi SFP quang thu phát sóng $10.80 (USD)

    Alcatel-Lucent

    iSFP-100-BX-D

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    100Mbps

    1550nm-TX/1310nm-RX

    20km

    SMF

    Alcatel-Lucent BiDi SFP-100-BX-D tương thích 100BASE-BX-D BiDi SFP 1550nm TX-1310nm RX BiDi SFP SC quang thu phát $8.40 (USD)

    Alcatel-Lucent

    SFP-100-BX20LT

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    100Mbps

    1550nm-TX/1310nm-RX

    -

    SMF

    Alcatel-Lucent BiDi SFP-100-BX20LT tương thích 100BASE-BX-D BiDi SFP 1550nm TX-1310nm RX SC quang thu phát $22.80 - $24.80 (USD)

    Alcatel-Lucent

    SFP-100-BX20NU

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    100Mbps

    1310nm-TX/1550nm-RX

    20km, 40km

    SMF

    Alcatel-Lucent BiDi SFP-100-BX20NU tương thích 100BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm TX-1550nm RX SC quang thu phát $16.80 - $18.80 (USD)

    Alcatel-Lucent

    SFP-100-BXLC-D

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    100Mbps

    1550nm-TX/1310nm-RX

    20km

    SMF

    Alcatel-Lucent BiDi SFP-100-BXLC-D tương thích 100BASE-BX-D BiDi SFP 1550nm TX-1310nm RX BiDi SFP quang thu phát $8.40 (USD)

    Alcatel-Lucent

    SFP-100-BXLC-U

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    100Mbps

    1310nm-TX/1550nm-RX

    20km

    SMF

    Alcatel-Lucent BiDi SFP-100-BXLC-U tương thích 100BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm TX-1550nm RX BiDi SFP quang thu phát $8.40 (USD)

    Alcatel-Lucent

    SFP-DUAL-BX-D

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    1000Mbps

    1550nm-TX/1310nm-RX

    10km

    SMF

    Alcatel-Lucent BiDi SFP-DUAL-BX-D tương thích kép tốc độ 1000BASE-BX-D 1550nm TX-1310nm RX BiDi SFP quang thu phát $12.30 (USD)

    Alcatel-Lucent

    SFP-DUAL-BX-U

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    1000Mbps

    1310nm-TX/1550nm-RX

    10km

    SMF

    Alcatel-Lucent BiDi SFP-DUAL-BX-U tương thích kép tốc độ 1000BASE-BX-U 1310nm TX-1550nm RX BiDi SFP quang thu phát $8.60 (USD)

    Alcatel-Lucent

    SFP-BIỂU DIỄN-BX-D

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    1000Mbps

    1490nm-TX/1310nm-RX

    10km

    SMF

    Alcatel-Lucent BiDi SFP-biểu diễn-BX-D tương thích 1000BASE-BX-D BiDi SFP 1490nm TX-1310nm RX BiDi SFP quang thu phát sóng $10.80 (USD)

    Alcatel-Lucent

    SFP-BIỂU DIỄN-BX-D20

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    1000Mbps

    1490nm-TX/1310nm-RX

    20km

    SMF

    Alcatel-Lucent BiDi SFP-biểu diễn-BX-D20 tương thích 1000BASE-BX-D BiDi SFP 1490nm TX-1310nm RX quang thu phát sóng $10.80 (USD)

    Alcatel-Lucent

    SFP-BIỂU DIỄN-BX-D40

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    1000Mbps

    1490nm-TX/1310nm-RX

    40km

    SMF

    Alcatel-Lucent BiDi SFP-biểu diễn-BX-D40 tương thích 1000BASE-BX-D BiDi SFP 1490nm TX-1310nm RX quang thu phát sóng $18.00 (USD)

    Alcatel-Lucent

    SFP-BIỂU DIỄN-BX-U

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    1000Mbps

    1310nm-TX/1490nm-RX

    10km

    SMF

    Alcatel-Lucent BiDi SFP-biểu diễn-BX-U tương thích 1000BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm TX-1490nm RX BiDi SFP quang thu phát sóng $8.10 (USD)

    Alcatel-Lucent

    SFP-BIỂU DIỄN-BX-U20

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    1000Mbps

    1310nm-TX/1490nm-RX

    20km

    SMF

    Alcatel-Lucent BiDi SFP-biểu diễn-BX-U20 tương thích 1000BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm TX-1490nm RX quang thu phát sóng $8.10 (USD)

    Alcatel-Lucent

    SFP-BIỂU DIỄN-BX-U40

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    1000Mbps

    1310nm-TX/1490nm-RX

    40km

    SMF

    Alcatel-Lucent BiDi SFP-biểu diễn-BX-U40 tương thích 1000BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm TX-1490nm RX quang thu phát sóng $18.00 (USD)

    Alcatel-Lucent

    iSFP-100-BX-U

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    100Mbps

    1310nm-TX/1550nm-RX

    20km

    SMF

    Alcatel-Lucent iBiDi SFP-100-BX-U tương thích 100BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm TX-1550nm RX BiDi SFP SC quang thu phát sóng $8.40 (USD)

    Alcatel-Lucent

    iSFP-100-BXLC-D

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    100Mbps

    1550nm-TX/1310nm-RX

    20km

    SMF

    Alcatel-Lucent iBiDi SFP-100-BXLC-D tương thích 100BASE-BX-D BiDi SFP 1550nm TX-1310nm RX BiDi SFP quang thu phát sóng $8.40 (USD)

    Alcatel-Lucent

    iSFP-100-BXLC-U

    (Click vào để xem chi tiết)

    SFP

    100Mbps

    1310nm-TX/1550nm-RX

    20km

    SMF

    Alcatel-Lucent iBiDi SFP-100-BXLC-U tương thích 100BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm TX-1550nm RX BiDi SFP quang thu phát sóng $8.40 (USD)