Cơ khí Attenuator biến quang

Mô tả:

Tính năng

    • Phạm vi rộng attenuator
    • Độ chính xác cao
    • Giảm cân thấp chèn
    • Tổn thất cao trở lại
    • Bước sóng/sự phân cực
    • insensitive
    • Kích thước nhỏ gọn
    • Hiệu suất ổn định và đáng tin cậy
    • Sự ổn định về môi trường tốt

Thông số

Thông số 1550nm 1310nm Wideband
P lớp lớp Một lớp Một lớp
Điều hành bước sóng (nm) 1550±30 1310±30 1310 ~ 1630
Attenuator (dB) 0. 3 ~ 65 0. 6 ~ 60 0. 7 ~ 60 1.0 ~ 60
Độ chính xác (dB) 0.02/0,05 hơn 0,6 ~ 60dB 0.02 trên 0,7 ~ 60dB 0.02 trên 1,0 ~ 60dB
Chèn loss(dB) ≤0.3 ≤0.6 ≤0.7 ≤1.0
Trở lại loss(dB) ≥60.0
Giảm cân phụ thuộc độ phân cực PDL(dB) ≤0.1 cho 0-20dB suy giảm ≤0.2 cho sự suy giảm 20-60 dB
Tối đa là chịu đựng điện (mW) 500
Hoạt động Temperature(℃) 0~ + 70
Lưu trữ Temperature(℃) -40 ~ +85
Độ ẩm hoạt động (%) 90
Loại gói Mạ vàng cơ thể
Kích thước gói (loại trừ boots)(mm) 20 * 22 * 6.6

Thông tin đặt hàng

COF VOA Port Hoạt động các bước sóng Lớp Loại chất xơ Sợi dài Đầu nối
0101 = 1 X 1 13 = 1310nm P 1 = trần quang 1 m = 1 0= Không có
0202 = 2 X 2 15 = 1550nm 1 = FC/APC
16 = 1625nm 2 = FC/PC
X = khác A 2 = 900um Jacket 2 = 2 mét 3 = SC/APC
4 = SC/PC
5 = ST
6 = LC
XX = khác XX = khác XX = khác

PDF