LC để LC Duplex Singlemode không thấm nước sợi quang Patch cáp

Giá thường xuyên: $46.80 (USD)

Sẵn có: Vào cổ phiếu

Length: *

Mua nó ngay bây giờ với giá thường xuyên.

Khối lượng giá :$32.76 - $44.46

Thêm nhiều mục vào danh sách báo và nhận báo từ chúng tôi.

Thêm các mục vào danh sách báo giá, chúng tôi sẽ báo giá theo số lượng tổng số, và bạn có thể tiếp tục thanh toán đơn hàng trực tuyến nếu bạn chấp nhận chúng tôi bảng báo giá.

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm

Sợi chế độ

9/125 SM

Đầu nối

LC-LC

Loại chất xơ

Duplex

Áo khoác màu

Black

Hoạt động các bước sóng

1310/1550nm

Độ bền

≤0.2dB

Chèn mất

≤0.3dB

Trở về giảm cân

≥50dB

Nhiệt độ hoạt động

-20℃~+70℃

Nhiệt độ lưu trữ

-40°C to +85°C

Sợi chế độ

9/125 SM

Đầu nối

LC-LC

Loại chất xơ

Duplex

Áo khoác màu

Black

Hoạt động các bước sóng

1310/1550nm

Độ bền

≤0.2dB

Chèn mất

≤0.3dB

Trở về giảm cân

≥50dB

Nhiệt độ hoạt động

-20℃~+70℃

Nhiệt độ lưu trữ

-40°C to +85°C

  • 0

    0đánh giá

  • 5 sao
    4 sao
    3 ngôi sao
    2 sao
    1 sao

Không có không có đánh giá nào.

Địa chỉ email của bạn sẽ không được công bố. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Tính năng

  • Standard Duplex LC connector, well connected with standard LC adaptor
  • Easy Operation, reliable and cost-effective Installation
  • Excellent water-resistance performance
  • Wall seal design,easy operation, strong and durable.
  • Light weight,waterproof, dustproof, moistureproof , Metal hard housing.
  • Ứng dụng

  • Mạng viễn thông
  • Used in connecting commnication equipment
  • Used in bad outdoor condition
  • Used in FTTA
  • Liên hệ với chúng tôi bán hàng trực tiếp

    Email [email protected] hoặc điền vào các mẫu dưới đây