AM Coupler

Mô tả:

am coupler

AM Coupler tính năng

Thấp dư thừa cân
Tính ổn định cao và độ tin cậy
Con đường quang miễn phí epoxy
Tỷ lệ khớp nối khác nhau
Vượt qua phạm vi ban nhạc

Đặc điểm kỹ thuật am Coupler

Tham số

1 X 2

2 X 2

Trung tâm bước sóng (nm)

1550

Chèn loss(Max.) (dB)

Tỷ lệ phân chia

Tỷ lệ phân chia

1:99

2:98

5:95

10:90

40:60

50: 50

1:99

2:98

5:95

10:90

40:60

50: 50

21/0,8
18/0,8
14/0,9
11.5/1.1
4.6/2.6
3.6
21/1.0
18/1.0
14/1.1
11.8/1.3
4.8/2.8
4,0

Max. Giảm cân dư thừa (dB)

1.0

Max. Tính thống nhất (dB)

0.8

Bấm vào tỉ lệ

1%, 2%, 5%, 10%, 40% và 50%

Mini. Extintion Ratio(dB)

20/18

Quang trở lại mất (dB)

>50

Năng lượng và xử lý (mW)

300

Max. Độ bền kéo tải (N)

5

Hoạt động nhiệt độ)? / SUP > C)

-5 ~ + 70

Lưu trữ Temperature(°C)

-40 ~ +85

Loại chất xơ

AM Panda chất xơ cho tại/ra hoặc SMF-28 cho khai thác cảng

Tất cả am Panda chất xơ
Bao bì Dimension(mm)

1 × 2:[Ø5.5xL34 (L38 cho 900um Jacket)];2 × 2:[Ø5.5xL38 (L40 cho 900um Jacket)]

Bước sóng trung tâm

Loại hình

Tỷ lệ phân chia

Loại chất xơ

Loại chất xơ vào khai thác cảng

Sợi dài

In/Out kết nối

55 = 1550nm

1 = 1 X 2

01 = 1/99

1 = trần quang

M = SMF-28 (đối với các sản phẩm duy nhất, tiêu chuẩn 1 X 2)

1 = 0,75 m

0= Không có

SS = chỉ định

2 = 2 X 2

02 = 2/98

2 = 900um Jacket

P = Panda chất xơ

S = chỉ định

1 = FC/APC

 

 

05 = 5/95

S = chỉ định

S = chỉ định

 

2 = FC/PC

 

 

10 = 10/90

 

 

 

3 = SC/APC

 

 

40 = 40/60

 

 

 

4 = SC/PC

 

 

50 = 50/50

 

 

 

5 = ST

 

 

SS = chỉ định

 

 

 

6 = LC

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

X = đặc biệt

AM ghép ứng dụng

Quang Amplifer
Mạng quang học
Giám sát quyền lực
Thiết bị cảm ứng sợi