Duy nhất giai ly

Mô tả:

Duy nhất giai đoạn isolator tính năng

* Cao cách ly

* Thấp chèn mất/cao cách ly

* Cao trở lại mất

* Thấp phân cực nhạy

* Quang đường Epoxy miễn phí

Đặc điểm kỹ thuật isolator giai đoạn duy nhất

Tham số Phí bảo hiểm Một lớp

Hoạt động các bước sóng (nm)

1310 hoặc 1550

Cô lập cao điểm điển hình (dB)

42

40

Cách ly tối thiểu * (dB)

32

30

Điển hình chèn mất ** (dB)

0.3

0.4

Tối đa chèn mất *** (dB)

0.5

0.7

Trở về tổn thất (In/Out) (dB)

>65/60

>60/55

PDL (dB)

<0.05

<0.1

PMD (dB)
0.2 (0,05 sẵn theo yêu cầu)

Băng thông (nm)

+15

Nhiệt độ (° C)

-20 ~ + 70

Nhiệt độ lưu trữ (° C)

-40 ~ +85

Loại chất xơ

Corning SMF-28

Chiều dài sợi (Min.)

kết thúc 1 mét

Gói kích thước (mm)

Ø 5.5xL30

Năng lượng và xử lý (mW)

300

* Ở 23° C trên băng thông

** Không bao gồm các đầu nối, splice và chất xơ-end fresnel thiệt hại.
Bao gồm cả PDL, hoạt động phạm vi bước sóng,-20 ° C đến + 70 ° C.

Giai đoạn duy nhất isolator Ordering thông tin

Ly kiểu
Bước sóng
Lớp
Pigtail phong cách
Sợi dài
Trọn gói
In/Out kết nối
= Giai đoạn duy nhất
IU = giai đoạn kép
13 = 1310nm
14 = 1480nm
15 = 1550nm
LB = L Band
S = Super
P = phí bảo hiểm
Một lớp = A
1 = trần quang
2 = 900um Jacket
1 = 1.0 m
2 = 1.5 m
3 = 2.0 m
4 = tùy chỉnh độ dài

B = gói B

0= Không có
1 = FC/APC
2 = FC/PC
3 = SC/APC
4 = SC/PC
5 = ST
6 = LC