Empowerfiber

SẢN PHẨM NỔI BẬT

+ BẢN VÁ LỖI CÁP
+ PIGTAIL
+ BỘ ĐIỀU HỢP MẠNG
+ SỢI CÁP
+ ATTENUATORS

SỢI QUANG THU

Yếu tố hình thức Tỷ lệ Bước sóng Khoảng cách tối đa Cáp loại Giá
100BASE SFP
SFP 100Mbps 1310nm 2km MMF $6,20 Nhiều hơn
SFP 100Mbps 1310nm 10km SMF $6,20 Nhiều hơn
SFP 100Mbps 1310nm 20km SMF $7,20 Nhiều hơn
SFP 100Mbps 1550nm 80km SMF $19,30 Nhiều hơn
1000BASE SFP
SFP 1000Mbps 850nm 550m trên OM2 MMF $5,80 Nhiều hơn
SFP 1000Mbps 1310nm 2km MMF $6,70 Nhiều hơn
SFP 1000Mbps 1310nm 10km SMF $6,70 Nhiều hơn
SFP 1000Mbps 1310nm 20km SMF $7,20 Nhiều hơn
SFP 1000Mbps 1550nm 40km SMF $23,30 Nhiều hơn
SFP 1000Mbps 1550nm 80km SMF $25,40 Nhiều hơn
SFP 1000Mbps 1550nm 100km SMF $35,00 Nhiều hơn
10G SFP Plus
SFP Plus 10Gbps 850nm 300m trên OM3 MMF $11,90 Nhiều hơn
SFP Plus 10Gbps 1310nm 10km SMF $24,50 Nhiều hơn
SFP Plus 10Gbps 1310nm 20km SMF $30,60 Nhiều hơn
SFP Plus 10Gbps 1310nm 40km SMF $50.70 Nhiều hơn
SFP Plus 10Gbps 1550nm 40km SMF $132.70 Nhiều hơn
SFP Plus 10Gbps 1550nm 80km SMF $244.50 Nhiều hơn
10G XFP
XFP Plus 10Gbps 850nm 300m trên OM3 MMF $31,50 Nhiều hơn
XFP Plus 10Gbps 1310nm 10km SMF $45.40 Nhiều hơn
XFP Plus 10Gbps 1550nm 40km SMF $160.70 Nhiều hơn
XFP Plus 10Gbps 1550nm 80km SMF $323.00 Nhiều hơn
40G QSFP Plus
QSFP plus 40Gbps 850nm [email protected] MMF $44.10 Nhiều hơn
QSFP plus 40Gbps 1310nm 10km SMF $306.00 Nhiều hơn